Kapingaz Blog


Wednesday, November 14, 2012

MAFUTA YA UBUYU YALIYO BORA KWA AFYA YAKO YAINGIA JIJINI DAR

HAYA NDIYO MAFUTA YA UBUYU AMBAYO YAMEANDALIWA KWA UBORA NA KUTIMIZA VIGEZO VYOTE VYA AFYA YAKO.
WEWE MAMA NA DADA  ITUNZE AFYA YAKO KWA MAFUTA YALIYO BORA NA YENYE VIRUTUBISHO VYOTE
WEWE BABA NA KAKA  ITUNZE AFYA YAKO KWA MAFUTA YALIYO BORA NA YENYE VIRUTUBISHO VYOTE.
 
 
KAMA UTAHITAJI USISITE KUWASILIANA NASI KWA NAMBA:
0713 254553
0754 406710
HATA KAMA UTATUKOSA KWA MAONGEZI UNAWEZA KUTUMA UJUMBE MFUPI TUTAKUPIGIA.
 
KARIBU SANA
 

0 comments: