Kapingaz Blog

Thursday, February 9, 2017

Picha: Askofu Gwajima Naye Kaamua Kwenda Polisi Leo Badala ya Kesho Kuitikia Wito wa Makonda


Askofu Josephat Gwajima mchana huu amefika katika Kituo Kikuu cha Polisi Dar es Salaam kuhojiwa baada ya kutajwa na RC Paul Makonda katika orodha ya wahusika wa dawa za kulevya.

 Askofu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima,Mchungaji Gwajima akiwasili kituo cha polisi kati majira ya saa 7:30 mchana akiwa ameongoza na wafuasi wake,kutii agizo la Mkuu wa Mkoa Paul Makonda,ambaye watuhumiwa wote 65 aliowataja jana katika sakata la dawa za kulevya,aliwataka kufika kesho Ijumaa saa 5 asabuhi kituo cha Polisi kati kwa mahojiano zaidi.

Habari na picha zaidi bofya: HAPA

0 comments: