Kapingaz Blog

Wednesday, February 8, 2017

vodacom Tanzania bado inaendelea na zoezi la gawio la Tsh Bilioni 32 za M-Pesa kwa wateja wake

Vodacom Tanzania tunapenda kuwajulisha wateja wetu na wananchi wote kwa ujumla kuwa bado tunaendelea na zoezi letu la kuwapatia wateja wetu malipo ya faida ya kutumia M-Pesa ambayo tulianza mwezi Januari nakufanya yanaufanya mwanzo wa mwaka mpya kuwa mzuri zaidi kwa mamilioni ya wateja wetu na mawakala wa M-Pesa kwa ujumla.

Akiongea na mtandao huu Mkuu wa kitengo cha Mawasiliano na Uhusiano wa Vodacom Tanzania, Jacquiline Materu alisema Mpaka sasa tumeweza kuwagawia wateja wetu kiasi cha shilingi Bilioni 6/- ikiwa hii ni awamu ya kwanza ya malipo ya faida ya utumiaji wa M-Pesa kutakuwa na awamu tatu za ugawaji wa fedha hizo ambapo awamu ya kwanza tayari imefanyika na awamu zingine zitaendelea mpaka mwezi wa tatu na kukamilisha zoezi zima la ugawaji wa billionii 32 kwa wateja wetu,Alisema Materu

“Napenda kuwahakikishia wateja wetu wote kwa ujumla ya kana kwamba Malipo haya yanafanyika kwa awamu kwa hiyo wasiwe na wasiwasi kwani yatawanufaisha wateja na mawakala wa M-Pesa waliopo kila kona ya Tanzania,Ugawaji huu wa faida ya kutumia M-Pesa kwa wateja na mawakala wetu ni muendelezo wa dhana kuu ya mtandao wetu tuliojiwekea”,Alisema Materu.

0 comments: