Kapingaz Blog

Sunday, April 9, 2017

MH.NAPE NNAUYE ADAI SAKATA LA ROMA NI PICHA LA KICHANA



Kupitia ukurasa wake twitter Mbunge wa Jimbo la Mtama Mh Nape Nnauye ameweka wazi kuwa sakata zima la kutwekwa na kupatikana kwa Msanii maarufu wa nyimbo za kufoka foka Roma Mkatoliki ni picha la kichina ambalo limetengenezwa kwa makusudi maalum.

Ukijaribu kusoma Caption ya tweet hiyo unaweza kupata jibu la swali ambalo watu wengi wamekuwa wakijiuliza kutokana na kauli ya mkuu wa mkoa wa Dar es salaam aliyosema kuwa "Roma atapatikana kabla ya siku fulani"

0 comments: