Kapingaz Blog

Saturday, June 3, 2017

MAKAMU WA RAIS MHE. SAMIA AFUNGUA SEMINA KWA WASTAAFU WATARAJIWA WA MFUKO WA PENSHENI WA PSPF


 Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu
Hassan akizungumza na Mkurugenzi Mkuu wa PSPF Bw. Adam Mayingu kabla ya
ufunguzi wa Semina kwa wastaafu watarajiwa iliyofanyika kwenye ukumbi wa
Benki Kuu jijini Mwanza
  Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu
Hassan akihutubia wakati wa ufunguzi wa Semina kwa wastaafu watarajiwa iliyofanyika kwenye ukumbi wa
Benki Kuu jijini Mwanza
 Baadhi ya washiriki wa Semina ya Wastaafu Watarajiwa wakisikiliza kwa
makini hotuba ya Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.
Samia Suluhu Hassan iliyofanyika kwenye ukumbi wa Benki Kuu Mwanza.

Habari kwa kina bofya: HAPA

0 comments: