Kapingaz Blog

Sunday, July 9, 2017

Waziri wa Afya,Maendeleo ya Jamii, Jinsaia,Wazee na Watoto atembelea hospitali ya Wilaya ya Chato


soz1
Waziri  wa Afya, Maendeleo ya Jamii,Jinsia,Wazee na Watoto Ummy Mwalimu akikagua risiti  ya mmoja wa mama aliyefika kwenye hospitali ya Wilaya ya Chato aliyekuwa amemleta mtoto wake kupata matibabu.Mhe.Waziri alikua akijiridhisha kama mama huyo amelipishwa fedha katika  matibabu ya mtoto kwakuwa matibabu kwa mtoto chini ya miaka mitato huduma hutolewa bila malipo
soz2
Waziri Ummy akikagua duka la dawa lililopo kwenye hospitali hiyo (Duka la MSD) ambalo linasaidia upatikanaji wa dawa  katika hospitali hiyo pamoja na vituo vya afya pamoja na zahanati za jirani.Kulia mwisho ni Mbunge wa Jimbo la Chato na naibu Waziri wa Wizara ya Nishati na Madini Dkt.Medard Kalemani
Habari kwa kia bofya: HAPA

0 comments: