Kapingaz Blog

Tuesday, August 1, 2017

Serikali Yajibu Mapigo ya CHADEMA


Wakati Serikali ya Awamu ya Tano chini ya Rais John Magufuli imejipambanua kuongeza vitega uchumi kama vile ununuzi wa ndege mpya aina ya bombardier, Chadema wameibuka na uchambuzi wa hali ya uchumi na kudai hali sasa ni tete ukilinganisha na awamu iliyopita.

Jana, Chadema ilitoa tamko la tathmini ya hali ya uchumi nchini baada ya kikao cha Kamati Kuu ya chama hicho kukutana kwa dharura kwa siku mbili mfululizo jijini Dar es Salaam.

Akizungumza na wanahabari, mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe alisema tamko hilo limejikita katika ripoti ya hali ya uchumi inayotolewa kila mwezi na Benki Kuu Tanzania (BoT) kama ilivyotolewa Julai 14, 2017.

Habari kwa kina bofya: HAPA

0 comments: